Home » யப்பா!! வேற லெவல் திறமை.. அச்சு அசலாக ரஞ்சிதமே பாடலை இசைத்து அசத்துறியேமா! பாராட்ட வார்த்தைகளே இல்லை..!

யப்பா!! வேற லெவல் திறமை.. அச்சு அசலாக ரஞ்சிதமே பாடலை இசைத்து அசத்துறியேமா! பாராட்ட வார்த்தைகளே இல்லை..!

by ftcnc
0 comment 1.3K views

ரஞ்சிதமே பாடலை நாதஸ்வரத்தில் இசைத்து அசத்திய தமிழ் பெண் ஒருவரின் வீடியோ இணையத்தில் வெளியாகி இணையவாசிகளை கவர்ந்து தற்போது செம வைரலாக பரவி வருகிறது.

கண்ணிமைக்கும் நேரத்தில் ட்ரெண்டுகள் வந்து செல்லும் பரந்த இணைய உலகில், ஒவ்வொரு முறையும், உலகம் முழுவதும் உள்ள நெட்டிசன்களின் இதயங்களைக் கவரும் ஒரு ரத்தினம் வெளிப்படுகிறது. நாதஸ்வரத்தின் மயக்கும் குறிப்புகளில் “ரஞ்சிதாமே” என்ற உள்ளத்தைக் கிளறிவிடும் பாடலை ஒரு அசாதாரண திறமையான தமிழ்ப் பெண் பாடும் வீடியோ ஒன்று சமீபத்தில் வைரலானபோது இதுபோன்ற ஒரு நிகழ்வு நிகழ்ந்தது. பாரம்பரிய புடவையின் நேர்த்தியுடன் இளம் கலைஞர் நிகழ்த்திய இந்த மனதைக் கவரும் காட்சி மேலும் மயக்கியது. அவரது விதிவிலக்கான திறமை மற்றும் கலாச்சார பெருமைக்காக ஆன்லைன் சமூகம் ஒன்றுபடுவதால், டிஜிட்டல் யுகத்தில் கலை மற்றும் பாரம்பரியத்தின் சக்திக்கு இந்த வீடியோ ஒரு சான்றாக உள்ளது.

தென்னிந்திய கலாச்சாரத்தில் ஆழமான வேர்களைக் கொண்ட பாரம்பரிய காற்றுக் கருவியான நாதஸ்வரம், தலைமுறை தலைமுறையாக எதிரொலிக்கும் அழகான மெல்லிசைகளை உருவாக்குகிறது. உலகமயமாதலின் வேகமான இக்காலத்தில், நமது பாரம்பரியத்துடன் தொடர்பைப் பேணுவதற்கு இத்தகைய பாரம்பரிய கலை வடிவங்களைப் பாதுகாப்பது அவசியம். “ரஞ்சிதாமே” என்ற இளம் தமிழ்ப் பெண்ணின் பாடலானது அவரது குரல் வளத்தை வெளிப்படுத்துவது மட்டுமல்லாமல், இன்றைய உலகில் நாதஸ்வரத்தின் நீடித்த முக்கியத்துவத்தை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுகிறது.

உண்மையில் பார்வையாளர்களின் இதயங்களைக் கவர்ந்தது மெல்லிசை நடிப்பு மட்டுமின்றி, பெண்ணின் ஆடைத் தேர்வும் கூட. இந்திய கலாச்சாரத்தில் கருணை மற்றும் பாரம்பரியத்தின் அடையாளமான புடவையில் அழகாக உடுத்திய அவர், நாதஸ்வரத்தின் பாரம்பரிய குறிப்புகளை தனது அலங்காரத்தின் காலமற்ற நேர்த்தியுடன் இணைத்தார். அவரது உடையானது தலைமுறை தலைமுறையாகக் கடந்து வந்த வளமான கலாச்சார பாரம்பரியத்திற்கு மரியாதை செலுத்தியது, மேலும் அவரது நடிப்புக்கு கூடுதல் ஆழத்தை சேர்த்தது.

கலாச்சார பெருமை மற்றும் கலை சிறப்பின் இந்த கலவையை அனைத்து தரப்பு நெட்டிசன்களும் விரைவாக பாராட்டினர். இந்த வீடியோ பல்வேறு சமூக ஊடக தளங்களில் காட்டுத்தீ போல் பரவியதால், சிறுமியின் வெளிப்பாடு பல்வேறு பின்னணியில் உள்ளவர்களிடம் எதிரொலித்தது. கருத்துகள் பிரிவு அவரது விதிவிலக்கான திறமைக்கான பாராட்டுக்களால் நிரம்பி வழிந்தது, மேலும் வீடியோ ஆர்வமுள்ள கலைஞர்களுக்கு உத்வேகம் அளித்தது மற்றும் பலர் அவர்களின் வேர்களுடன் மீண்டும் இணைவதற்கு ஒரு காரணமாக அமைந்தது.

வேகமான டிஜிட்டல் நிலப்பரப்புக்கு மத்தியில், இந்த மனதைக் கவரும் காட்சியானது, கலையானது எல்லைகளைத் தாண்டி மக்களிடையே ஒற்றுமையை வளர்க்கும் ஆற்றல் கொண்டது என்பதை நினைவூட்டுகிறது. வைரலான வீடியோவுக்கு கிடைத்த மனநிறைவான பதில், சிறுமியின் குறிப்பிடத்தக்க இசைத் திறமையை வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டுவது மட்டுமல்லாமல், பாரம்பரிய கலை வடிவங்களை ஊக்குவித்தல் மற்றும் கொண்டாடுவதன் முக்கியத்துவத்தை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுகிறது. காலத்தால் மதிக்கப்படும் நடைமுறைகளை போக்குகள் பெரும்பாலும் மறைக்கும் உலகில், கலைத்திறன் மற்றும் கலாச்சார பிரதிநிதித்துவத்தின் இந்த நிகழ்வு நம்பிக்கையின் கலங்கரை விளக்கமாகும். கடந்த காலம் நிகழ்காலத்துடன் இணக்கமாக வாழ முடியும் என்பதையும், ஒருவரின் பாரம்பரியத்தைத் தழுவுவது உண்மையிலேயே அற்புதமான ஒன்றை உருவாக்க வழிவகுக்கும் என்பதையும் இது நமக்கு நினைவூட்டுகிறது.

முடிவில், திறமையான தமிழ்ப் பெண் ஒருவர் பாரம்பரிய புடவை உடுத்திக்கொண்டு நாதஸ்வரத்தின் மயக்கும் குறிப்புகளில் “ரஞ்சிதமே” பாடும் குறிப்பிடத்தக்க வீடியோ உலகெங்கிலும் உள்ள நெட்டிசன்களின் அபிமானத்தைக் கைப்பற்றியுள்ளது. அவரது நடிப்பு அவரது இசைத் திறனை வெளிப்படுத்தியது மட்டுமல்லாமல், பாரம்பரிய கலை வடிவங்கள் மற்றும் கலாச்சார பெருமைகளின் நீடித்த பொருத்தத்தையும் எடுத்துக்காட்டுகிறது. விரைவான போக்குகளால் ஆதிக்கம் செலுத்தும் டிஜிட்டல் யுகத்தில், இந்த வைரஸ் உணர்வு நம் அனைவரையும் ஒன்றிணைத்து ஊக்குவிக்கும் பாரம்பரியம் மற்றும் கலையின் ஆற்றலை நினைவூட்டுகிறது.

You may also like

Leave a Comment