ஒரே ராசியில் பிறந்தவர்கள் திருமணம் செய்து கொள்ளும் போது சிலரின் வாழ்க்கை சிறப்பாக இருக்கும், ஆனால் அதேசமயம் சிலரின் வாழ்க்கை முறிவடைவதற்கும் வாய்ப்புள்ளது.

இந்த பதிவில் ஒரே ராசி திருமணங்களால் ஏற்படும் விளைவுகள் என்னவென்று பார்க்கலாம்.

இரண்டு மேஷ ராசி திருமணம் செய்தால்

இரண்டு மேஷ ராசிக்காரர்கள் திருமணம் செய்து கொள்ளும்போது அவர்கள் வாழ்க்கை சிறப்பாக ஆரம்பிக்கும் ஆனால் விரைவில் முறிந்துவிடும். இவர்களின் தேனிலவு காலங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும் ஆனால் விரைவில் சிதைந்துவிடும்.

இருவருமே நெருப்பை உமிழும் குணம் கொண்டவர்களாக இருக்கும்போது அவர்கள் உறவு நீண்ட காலம் நீடிக்காது.

இரண்டு ரிஷப ராசிக்காரர்கள் திருமணம் செய்தால்

ரிஷப ராசிக்காரர்கள் இருவர் திருமணம் செய்து கொள்ளும்போது அவர்கள் திருமண வாழ்க்கை ஏற்ற இறக்கங்கள் நிறைந்ததாக இருக்கும்.

நேரம் சாதகமாக இருக்கும்போது அவர்கள் ஒருவரையொருவர் ஊக்குவித்து மகிழ்ச்சியுடன் வாழ்வார்கள், ஆனால் கடினமான நேரத்தில் அவர்கள் தங்கள் பிடிவாதத்தை ஒருபோதும் விட்டு கொடுக்க மாட்டார்கள். இதனால் வாழ்க்கை பிரச்சனைகள் நிறைந்ததாக இருக்கும்.

இரண்டு கடக ராசிக்காரர்கள் திருமணம் செய்தால்

மற்ற ராசிகளை போல அல்லாமல் இரண்டு கடக ராசிக்காரர்கள் திருமணம் செய்து கொள்ளும்போது சிறப்பான திருமண வாழ்க்கையை அனுபவிப்பார்கள். இவர்கள் சரியான ஜோடிகளாக இருப்பார்கள்.

கடக ராசிக்காரர்கள் இயற்கையாகவே அக்கறையும் புரிந்துணர்வும் கொண்டவர்களாக இருப்பார்கள். மிகப்பெரிய தடைகள் கூட இவர்களை பிரிக்க முடியாது.

இரண்டு சிம்ம ராசிக்கார்கள் திருமணம் செய்தால்

இரண்டு சிம்ம ராசிக்காரர்கள் ஒருபோதும் திருமணம் செய்து கொள்ளக்கூடாது.

இந்த இணைப்பு பேரழிவை ஏற்படுத்தும் ஜோடியாகும்.

இரண்டு சிம்ம ராசிக்காரர்கள் ஒருவருக்கொருவர் போட்டியிடும்போது இருவருமே விரக்தி அடைவார்கள். அவர்களின் கோபமான குணம் மிகப்பெரிய பிரச்சினைகளுக்கு வழிவகுக்கும்.

இவர்கள் இணையாமல் இருப்பதே அனைவருக்கும் நல்லது.

இரண்டு கன்னி ராசிக்காரர்கள் திருமணம் செய்தால்

இவர்கள் ஒரு உறுதியான ஜோடியாக இருப்பார்கள். இவர்கள் திருமணம் நீண்ட காலம் நிலைத்திருக்கும் என்பதில் சந்தேகமில்லை. கன்னி ராசிக்காரர்கள் இயற்கையாகவே போட்டி மனப்பான்மை உடையவர்கள், எனவே ஒருவருக்கொருவர் மற்றவர்களின் சிறப்பை வெளிக்கொண்டு வருவார்கள். ஆனால் அதீத போட்டியிடும் குணம் சில பிரச்சினைகளுக்கு வழிவகுக்கும்.

இரண்டு துலாம் ராசிக்காரர்கள் திருமணம் செய்தால்

துலாம் மற்றொரு துலாம் திருமணம் செய்தால், அவர்கள் உணர்வுபூர்வமாக இணைந்திருப்பதையும், இணக்கமாக இருப்பதையும் நீங்கள் உறுதி செய்யலாம். பாலியல் விஷயங்களில் இவர்கள் சிறந்த துணையாக இருப்பார்கள், ஆனால் இவர்களின் மற்றவர்களை தீர்மானிக்கும் குணம் இவர்களுக்குள் வாக்குவாதங்கள் மற்றும் பிரச்சினைகளுக்கு வழிவகுக்கும்.

இரண்டு விருச்சிக ராசிக்கார்கள் திருமணம் செய்தால்

இந்த ஜோடி திருமணமான தம்பதிகளாக பணியாற்ற, அவர்களின் தொடர்பு குறைபாடற்றதாக இருக்க வேண்டும். இவர்களுக்கு இடையில் ஆர்வம் இருப்பது உண்மைதான், ஆனால் ஆரோக்கியமான உறவுக்கு ஆர்வம் மட்டும் போதுமா? இவர்களின் பொறாமை குணம் இவர்களுக்குள் பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தும்.

இரண்டு தனுசு ராசிக்காரர்கள் திருமணம் செய்தால்

இந்த ஜோடிக்கு சிறந்த தம்பதிகளாக இருக்க அனைத்து தகுதிகளும் உள்ளது. இந்த ஜோடிகளின் வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சி நிறைந்திருக்கும், மேலும் கஷ்ட காலங்களில் ஒருவருக்கொருவர் ஆறுதலாக இருப்பார்கள். இவர்களின் ஒரே பிரச்சனை அவர்களின் தகவல் தொடர்பு சிக்கல்கள்தான், இவர்கள் ஆழமான உறவில் இணைய நீண்ட காலம் எடுத்துக்கொள்வார்கள்.

இரண்டு மகர ராசிக்காரர்கள் திருமணம் செய்தால்

இவர்கள் திருமணம் செய்து கொள்ளாமல் இருப்பதுதான் நல்லது. இந்த திருமணமான தம்பதியினருக்கு ஒரு தட்டையான மற்றும் உயிரற்ற உறவுக்கான ஆர்வம் இல்லை. இருப்பினும் அவர்கள் சிறப்பாகச் செய்ய ஒருவருக்கொருவர் ஊக்குவிப்பார்கள், ஒருவருக்கொருவர் சவாலாக இருப்பார்கள். திருமணத்தை விட வலுவான நட்பைப் பேணுவதற்கான வாய்ப்பு அவர்களுக்கு அதிகம்.

இரண்டு கும்ப ராசிக்காரர்கள் திருமணம் செய்தால்

இரண்டு கும்ப ராசிக்காரர்கள் காதலர்கள் மற்றும் நம்பிக்கைக்குரியவர்களை விட நண்பர்களைப் போன்றவர்கள். இந்த உறவு நிச்சயமாக எல்லாவற்றையும் விட மிகவும் சிறந்தது. இவர்கள் தம்பதிகளாக இருக்க மாட்டார்கள்.

இரண்டு மீன ராசிக்காரர்கள் திருமணம் செய்தால்

இரண்டு மீன ராசிக்காரர்கள் திருமணம் செய்து கொள்ளும்போது ஆழ்ந்த ஆர்வம் நிச்சயம் அவர்களுக்குள் இருக்கும். எல்லாவற்றையும் மீறி, ஒருவருக்கொருவர் முழுமையாக புரிந்துகொள்ள நிர்வகிக்கும் ஒரு திடமான தம்பதிகளாக இவர்கள் இருப்பார்கள்.